Tang júní Automobile Seven tveir starfsmenn þingnefndir Tókst

Í 3. janúar, sólin var björt og hlý eins og vor. Sjö fundur á seinni starfsmanna þing félagsins var haldin í sal á sjö hússins, formaður Xue Xingzhen, almennur framkvæmdastjóri Zhang Yanhong, staðgengill almennur framkvæmdastjóri Wu Dengxi, Si Tao, Gao YongGuang, formaður viðskipti félagsins Union og aðstoðarmaður almennur framkvæmdastjóri Zhang Jialin. Zhang Jialin, aðstoðarmaður forseti og almennur framkvæmdastjóri félagsins, undir formennsku á fundinum. 63 starfsmenn fulltrúa og 42 um þátttakendur fulltrúar sóttu fundinn. Þátttakendur safnast saman til að ræða mikilvæg atburðum, sýnir Grand Teikning fyrir brautryðjendastarf og enterprising anda Tang júní er.

Á 8:00 í morgun, á ráðstefnunni hófst hátíðlega í stórfenglegu söng Tang júní. Fundargestir hlustað á og talið "yfirlýsingu um undirbúning alhliða áætlun félagsins árið 2018" eftir löstur framkvæmdastjóri félagsins, Wu Jianke , ráðherra mannauðsstjórnun, "um endurskoðun árangur mat aðferð í 2018" og "yfirlýsingu um fjárhagsáætlun félagsins árið 2018" eftir Li Xianguo, ráðherra fjármála. Vinna skýrslu.

Á fundinum, formaður félagsins, Xue Xingzhen, lagt stefnu fyrirtækisins um 2018, "sjálf skoðun og gagnkvæma skoðun og framkvæmd, allir meðlimir átta halla, draga úr neyslu og ná kvóta, ýta nýja net til að grípa markaði ", og vandaður stefnu markmið félagsins í smáatriðum. 2018, benti hann á að markmið stefnu félagsins árið 2018 var að bæta gæði vöru og helstu línu, til að framkvæma gagnkvæma eftirlitskerfi sjálf skoðun, að halda halla framleiðslu, til að framkvæma skilvirkni neysla minnkun, að stöðugt að kynna nýjar vörur á markað, til að taka forystuna í hálfa skrefi og grípa markaðinn.

 2018, þrýstingur á markaðshagkerfi er enn mikið og markaður samkeppni er mikil. Xue kallar alltaf á öllum fulltrúum til að taka virkan ráðast og leiða starfsfólk til að vera meira alhliða, að framkvæma stefnu fyrirtækisins betur, að vinna hörðum höndum og skapandi að gefa fullt leika til hæfileika og hæfileika allra starfsmanna og starfsmanna, að fullu átta sig á stefnu 2018 fyrirtæki. Mark.


Post tími: Apr-21-2018

WhatsApp Online Chat !